9 Các câu trả lời

เราเป็นตอนท้องแรกค่ะ อาเจียนก็มีลิ่มเลือดออกมา เริ่มแพ้ตอน 8 วีค และหนักขึ้นเรื่อยๆ จนสุดท้ายต้องไปให้หมอให้น้ำเกลือ แอดมิทเลยค่ะ พอออกมาหมอให้ยาแก้แพ้ท้อง แก้อาเจียนมาทาน แต่ก็อดทนไม่ทานค่ะ ยกเว้นวันไหนไม่ไหวจริงๆ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

เป็นค่ะ เป็นหนักเหมือนกัน คุณแม่ไปหาหมอเลยค่ะ ถ้ากินน้ำไม่ได้เดียวร่างกายขาดน้ำ เอาน่ะค่ะ ไม่ดีต่อเด็ก ค่ะ

เพิ่งไปหาหมอมาเมื่อวันพุธค่ะ ได้ยาแก้แพ้มาทานแล้วค่ะดีขึ้นแล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับทุกๆเม้นนะคะ

ไปหาหมอเลยค่ะแม่ แพ้มากๆ หมออาจจะให้น้ำเกลือค่ะ จะได้รู้สึกดีขึ้น

เคยเป็นค่ะ พยายยามดื่มน้ำอุ่นๆ ทานรังนกช่วยได้นะค่ะ

ไปหาหมอนะคะแม่ อ้วกเป็นเลือดขนาดนี้หนักแล้วนะคะ

เป็นค่ะกินอะไรไม่ได้ ไปหาหมอขอยาแก้อาเจียนค่ะ

เป็นคะหาหมอจะให้วิตามิน​และยามา

ไปหาหมอเลยดีกว่าค่ะ..

Câu hỏi liên quan