10 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่ใช้ค่ะแรกเกิดเพราะหมอบอกว่าฝุ่นแป้งจะเข้าจมูกน้องค่ะ เพิ่งเริ่มจะใช้ก็ตอนน้องได้สองเดือนไปแล้วค่ะ

ลูก2คนไม่ทาแป้งเลยค่ะตั้งแต่เกิด เพราะเป็นบ่อเกิดภูมิแพ้ทางเดินหายใจนะคะ คนโตเพิ่งมาทาแป้งตอน 2 ขวบค่ะ

บ้านนี้ใช้แป้ง สูตรเด็กแรกเกิดทั่วไปค่ะ ใช้ดีนี่สูตรนิวบลอนค่ะ

เบบี้มายด์ กระป๋องขาวฝาเขียวเลยค่ะหอมติดตัวลูกด้วย

ยังไม่ต้องน่ะค่ะต้องให้สะดื้อหายดีคอยใช้ค่ะคุณแม่

ที่บ้านใช้แป้งไรซ์แคร์ค่ะ ทำจากแป้งข้าวจ้าวค่ะ

ไม่ใช้ค่ะ หมอบอกเหลี่ยงได้จะดีกว่าค่ะ

เด็กแรกเกิดยังไม่ควรใช้แป้งนะคะ

เบบี้มายสูตรเดกเลยจ้าแนะนำ

นิวบอร์นค่ะ

Câu hỏi liên quan