10 Các câu trả lời

กินที่กินได้เลยค่ะ​ ช่วงแรกๆทานไม่ได้ก็กินนมรสผลไม้​ ช่วงหลังๆกินได้หมด แต่ต้องหลากหลายและสลับๆกันไป​ ไม่กินเยอะเกินไปเดี๋ยวลูกเป็นภูมิแพ้ได้

ใช่ค่ะตอนนี้แพ้มีแต่จะอ้วกกินได้นิดเดียว

บ้านนี้กินทุกนมค่ะไม่เน้นขอแค่เป็นนมค่ะ ส่วนมากจะกินนมถั่วเหลือง ไข่วันละ1-2ฟอง ตอนนี้29วีคน้ำหนักลูกเราจะ1600แล้วค่ะ ถือว่าเกินคาดมาก

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

นมวัว นมข้าวโอ๊ต นมถั่วเหลือง นมอัลมมล์. นมแพะ สลับกันค่ะ

ขอบคุณนะคะ

แอนมัม นมตราหมี น้ำเต้าหู้ กินสลับๆกันไปค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

นมแพะ กับจมูกข้าว ไรซ์เบอร์รี่ค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ถั่ว สลับ นมวัวค่ะ แต่ต้องจืด

ออขอบคุณนะคะ

นมตราหมี แอนนัม เต้าหู้

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

แอนมัมค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

นมหมีค่ะ

ออค่ะขอบคุณนะคะ

นมถั่วคะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ💗