150 Các câu trả lời

ไม่เล่นให้เสียเวลานะ อยากรู้ไปอัลตราซาวด์เองไม่ใช่เด็กน้อย13-18ปีมาเดาเล่น

รอลุ้นเอาคั

ชายค่ะท้องเป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้ได้เพศชายค่ะท้อง2

น่าจะผู้หญิง เพราะเราท้องลูกชายอยู่ สะดือคว่ำคะ อิอิ😁

ผู้หญิงรึเปล่าคะ ลักษณะท้องเหมือนกันเลย

ญ มั่ยคะ คล้ายๆกันแต่บ้านนี้7เดือนแล้ว😂😂

บ้านนี้ท้องเเรกเเบบนี้ผู้ชายค่ะ❤️

6เดือนเท่ากันจ้า บ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า

ท้อง6เดือนแล้วไปหาหมอๆไม่บอกหรอคะ

ใช่ค่ะแม่

VIP Member

ท้องเหมือนบ้านนี้เลยยังไม่ทราบเพศ

ท้องไม่เหมือนบ้านนี้ น่าจะชายค่ะ

Câu hỏi liên quan