98 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่าไหร่ทำได้ค่ะ.. ทำยังไงค่ะ..

แม่บ้านนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันคะ พอดีเพื่อนเขาบอกต่อมา

เคยลองค่ะ ไม่มีฟองเลย ได้น้อง ผญ.ค่ะ

เคยทำคะแบบนี้เป๊ะเลย แต่ได้ชายคะ😁😁

น่าจะชายนะคะ บ้านนี้ก็ลองได้ผู้ชายคะ

แบบนี้คะ

ลองตอนอายุครรภ์กี่สัปดาห์คะ

ของเราลองตอน 12 วีคคะ

ทดชอบแล้วค่ะตรงค่ะแม่เป็นฟองผู้ ช

ทำยังไงคะ อยากรุ้บ้าง

1.ใช้เบกกิ้งโซดา 1-2 ช้อนโต๊ะ ใส่แก้วหรือภาชนะที่เตรียมไว้ 2.นำปัสสาวะของคุณเทลงไป (แนะนำให้ใช้ปัสสาวะในตอนเช้า) ผลการทดลอง ให้คุณรอสักพัก หากมีฟองฟู่พุ่งขึ้นมา แสดงว่าคุณได้ลูกชาย แต่ถ้า ไม่มีปฏิกิริยาอะไรเลย แสดงว่าคุณได้ลูกสาว

แล้วฟองน้อยๆแบบนี้ละคะ ชหรือ ญ

เหมือนกันเลยค่ะนัดเดือนหน้า แล้วลูกคนโตก็เป็นผู้ชาย เหมือนกันเลย😊😊😊

เคยทำแล้ว ไม่มีฟอง แต่ได้ลูกชาย

VIP Member

เเบกกิ้งโซดาทดสอบเพศลูกใช้มั้ยคะ

ใช่คะ

Câu hỏi liên quan