26 Các câu trả lời

ใช่ค่ะคุณแม่ต้องทาครีมไปเรื่อยๆนะคะถึงท้องจะแตกแค่ไหนเพราะถ้าเวลาท้องแตกลายแล้วครีมอะไรก็เอาไม่อยู่ค่ะแต่ครีมจะช่วยให้คุณแม่ไม่คันแล้วผิวคุณแม่จะฟื้นฟูได้ดียิ่งขึ้นหลังคลอดค่ะ

เรา​ 38+5 แล้วไม่แตกเลยค่ะ​ ใช้เบบี้ออยที่ซื้ิอเตรียมไว้ให้ลูกทาทุกครั้งหลังอาบน้ำ​ หมดไป​ 2 ขวด​ ไม่แตกเลยจ้า​ นน.ขึ้นมา​ 25​ โลท้องใหญ่มากก็เอาอยู่​ ประหยัดด้วย

ถ้าคันอย่าไปเกานะคะเดียวมันลาม เราเเตกเพราะคันละเกาอดใจไม่ไหว ทาครีมมาตลอดก็ช่วยไม่ได้🤣🤣🤣

VIP Member

ใช่ค่ะแม่ โบกครีมเยอะๆค่ะ ใช้ครีม palmer's ก็ได้ค่ะ แม่ใช้อยู่ท้อง 8 เดือนไม่แตก ไม่คันเลยค่ะ

บ้านนี้ก็คิดว่าจะรอดค่ะ มาเป็นรอยแบบนี้ตอน8เดือน โบกครีมเยอะมาก สุดท้ายไม่รอดค่ะ

VIP Member

รักษาสุขภาพ และบำรุงครรภ์ให้แข็งแรงพร้อมยิ้มรับสมาชิกให้ให้ปลอดภัยทั้งคู่ค่ะ

แตกเหมือนกันพึ่งเห็น 32W ขนาดทาครีมหมดหลายพันก็ไม่รอด แต่ยังแตกไม่เยอะ

คิดว่าจะไม่แตก แต่เป็นเหมือนกันเลย รอยสีชมพูแบบบนี้เลยค่ะ😅

เกาม่เกาก้แตกลายคะเพราะท้องตึง😂😂เราก้ม่รอดจ้าขนาดม่ด้เกา

ใช่จ้า แม่อย่าเกานะไม่งั้นจะลายมากกว่านี้ใช้มือลูบๆพอค่ะ

Câu hỏi liên quan