16 Các câu trả lời

ไปเลยค่ะท้องแรกเราก็มีเลือดออกแบบนี้ไปหาหมอคลีนิคที่ฝากท้องหมอบอกไม่เป็นอะไรพอผ่านสามสี่วันเจ็บท้องคลอด..สรุปลูกไม่หายใจแล้ว..เสียใจมาก

ไปหาหมอเลยค่ะแม่​ ของเราก็เป็นแบบนี้​ตอน​ 12w4d​ หาหมอได้ยามากินกันแท้ง 15วัน​ แต่สุดท้ายลูกก็หลุดออกมาตอน​15w5d​ เสียใจที่สุด😭😭

มีอาการ​ผิดปกติ​เกิด​ขึ้น​ในช่วง​ตั้งครรภ์​ต้อง​ไป​หา​หมอ​ให้​เร็ว​ที่สุด​ทุก​ครั้ง​

VIP Member

ไปหาหมอเลยค่ะแม่ถ้ามีเลือดออก ใกล้คลอดแล้วค่ะไปให้หมอดูดีกว่าคะแม่

Super Mum

ใช่ค่ะแม่ หิ้วกระเป๋าไป รพ. ได้เลย

ใช่ค่ะคุณแม่รีบไปหาหมอเลย

หิ้วกระเป๋าเลยจ้าา

ไปหาหมอ​เลย​ค่ะ​

VIP Member

รีบหาหมอเลยค่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะ