23 Các câu trả lời

เริ่มคล้อยต่ำลงแล้วค่ะแม่ แต่ถ้าจะดูว่าน้องกลับหัวหรือยังต้องอัลตร้าซาวด์ค่ะ บ้านนี้ท้องลดต่ำตอนเข้าเดือนที่ 7 แต่น้องยังไม่กลับลงเชิงกรานนะคะยังทแยงแต่หัวนำ พอ 8 เดือนกว่าถึงลงค่ะ

อ่อ ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ยังไม่ถึงกับต่ำมากค่ะ ถ้า 38-39. จะลงต่ำกว่านี้... ท้องแม่สวยมากค่ะ ไม่แตกลายเลย

ขอบคุณค่ะ ลุ้นอยู่ค่ะ ไม่อยากให้แตก

เรา 35 สัปดาห์ ท้องก็ลงประมาณนี้ค่ะ แต่ก็ไม่รู้เรียกว่าท้องลงต่ำรึยัง

ขอยคุณจ้า

เราก็ไม่รุ้น่ะ อายุครรภ์เท่ากันเลย ของเราก็เรียกว่าต่ำไหม

จ้าแม่ บ้านนี้ก็ชายเหมือนกัน

นอกเรื่องคะใช้ครีมอะไรทาท้องคะ ขอคำแนะนำหน่อย😁

ครีมทาผิววาสลีนสีชมพู

ต่ำแล้ว ของเรา 36+5 มีแต่คนว่าท้องลงแล้วเหมือนกัน

ของเราบางคนก็ทักว่าลง บางคนก็ทักว่าไม่ลงเลย เลยสับสน 55

VIP Member

ท้องสวยมากค่ะแม่ เพศอะไรคะ รู้ยัง

ชายจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว

จ้า

ท้องสวยนะคะยังไม่ค่อยต่ำค่ะ

ขอบคุณจ้า

ท้องแบบนี้ชายแน่ๆเลยแม่

ใช่แล้วค่า ลูกชาย

Câu hỏi liên quan