30 Các câu trả lời

ท้องแน่นอนค่ะ เราประจำเดือนขาด 1 วัน ก็ขึ้นจางๆแบบนี้ค่ะ ตอนนี้ 10 สัปดาห์แล้วค่ะ ❤️ ยินดีด้วยนะคะแม่

ท้องค่ะคุณแม่ ของเราจางกว่านี้อีก ตอนนี้ได้24วีคแล้วค่ะ น้องแข็งแรงมาก

ขอบคุณค่ะ🙏😊

ท้องจ้าบ้านนี้ตรวจตอนน้องจะได้5เดือนแล้วค่ะพึ่งรู้ทีหลังว่าท้อง

เหมือนกันเลยค่ะจางๆทั้ง3อันเลยวันนี้ไปพบคุณหมอแล้วค่ะ

น้องหลุดไปแล้วค่ะ

ท้องค่ะจางแค่ไหนก็ท้องค่ะ ปัจจุบัน 21วีคแล้วค่ะ😂

ของเราแบบนี้ แต่พอไปตรวจที่รพ.หมอบอกไม่ตั้งครรภ์😢

ยินดีด้วยค่ะ

ท้องค่ะ ของเค้าก็จาง ตอนนี้น้อง5เดือนแล้วค้ะ

ขอบคุณคร่า🙏😊

อีกอาทิตย์ตรวจซ้ำนะคะ แต่น้องมาแน่นอนคร้า

ขอบคุณค่ะ🙏😊

TapFluencer

ท้องค่ะ รออีกสัก 7 วันน่าจะเข้มขึ้นนะคะ

ของเราตรวจตอนขาด3วันค่ะตอนนี้7สัปดาห์