20 Các câu trả lời

ท้องค่ะ แต่ท้องอ่อน ซาวไม่เห็นหรอกค่ะ รอครบ 8 สัปดาห์ค่อยไปตรวจถึงจะเห็นตัวเด็กนะคะ หรือถ้าใจร้อน 6 สัปดาห์ก็พอเห็นถุงตั้งครรภ์แล้ว ปล.ประจำเดือนขาดวันแรก นับเป็น 4 สัปดาห์ค่ะ

ท้องค่ะ แต่ขีดจางแค่นี้น่าจะยังไม่ถึง 5 สัปดาห์ ซาวด์ไม่เจออยู่แล้วค่ะ อีกซัก 2 อาทิตย์แม่ไปซาวด์ดูใหม่นะคะ

VIP Member

ท้องค่ะ แต่ยังอ่อน ซาวด์อาจไม่เจอหรืออาจเจอแค่ถุงตั้งครรภ์ ไว้รอตรวจซาวด์ซ้ำอีกสัก2สัปดาห์

ท้องจ้า ตอนนี้แม่จะ5เดือนแล้ว จางแบบนี้เลยตอนตรวจ😁😁 ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

ท้องค่ะ แต่เครื่องอัลตร้าซาวด์อาจยังไม่เห็นเพราะยังเล็กมากค่ะ

ท้องยังอ่อนอยู่ค่ะ รออีกสัก2สัปดาห์ค่อยไปซาวด์ใหม่นะคะ

ของเราก้จางแบบนี้ค่ะ ตอนนี้น้องคลอดได้6เดือนแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะอยากทราบเหมือนกันว่าท้องไหม

จางๆก็ท้องนะคะ รอดูอีกสัก 1 สัปดาห์ตรวจใหม่ค่ะ

ท้องค่ะของเราขึ้น2ขีดจางกว่านี้อีกค่ะ