27 Các câu trả lời

ตอนตรวจท้อง2ก็ขึ้นแบบนี้ยังไม่มั่นใจถึงขั้นไปซื้อมาตรวจอีกก็จางแบบเดิมอิแม่ลงทุนไปหาหมอเลยคะขอให้เขาตรวจให้เพราะไม่แน่ใจความที่ปจดยังมาปกติ ผลสรุปคือท้องคะ

บ้านนี้ไม่เสียคะ

รออีกสักอาทิตย์ค่อยตรวจใหม่ดูค่ะ หรือไม่ไปหาหมอเพื่อเจาะเลือดตรวจเลยจะแม่นยำกว่าค่ะ

ถ้าไม่เเน่ใจใช้แบบตรวจแบบอื่นลองตรวจอิกทีก้อได้ค่ะ แม่ใช้ตั้งหลายแบบเพื่อความชัดเจน😅

ขอบคุณคะ

ของเราก็จางๆ ตรวจครั้งแรกพอตรวจ ครั้งทีสองขึ้นขีดเดียว สรุปท้องหรือไม่ท้อง

อีกสักอาทิตย์ว่าจะลองซื้อมาตรวจใหม่คะ

ยินดีด้วยค่ะ น่าจะยังท้องอ่อนๆอยู่ อีกสักประมาณ 1 สัปดาห์ตรวจอีกรอบนะคะ

คะ รอบเดือนของเดือนนี้ไม่มาคะ

1 อาทิตย์ตรวจใหม่ ไม่แน่ใจไปตรวจที่รพ.หรือคลินิกเพิ่มได้ค่ะ

ขอบคุณมากคะ

ครั้งแรกขึ้นแบบนี้เหมือนกันค่ะ อีก1 อาทิตย์ตรวจ สีเข้มมาเลยย

ขอบคุณคะ

รอตรวจใหม่3-4วันจ้า ให้คิดว่าท้องก่อนนะแม่ อย่ายกของหนักๆ

คะ ขอบคุณนะคะ

ท้องค่ะแม่ ของเราจางกว่านี้ ตอนนี้13วีคแล้วค่ะ

รอบเดือนเพิ่งขาด1เดือนคะ

เห็นอีกขีดจางๆนะคะ แนะนำให้ลองตรวจเลือดดูนะคะ

Câu hỏi liên quan