69 Các câu trả lời

VIP Member

เลื่อนแค่7วันเองแต่แม่เป็นสายปาตี้ดื่มหนักมากเลยไปตรวจก้ร้องไห้เหมือนท้องไม่มีพ่อเลยคะตอนนี้น้อง10Wคะ (ไปตรวจให้แน่นใจนะคะจะได้ดูแลตัวเอง)

สู้ๆนะคุณแม่❤

ไปฝากครรภ์ค่ะ ฝากที่ รพ ค่าใช้จ่ายไม่ค่อยมี ฝากคลีนิกค่าใช้จ่ายมากหน่อย แต่ได้ซาวด์เห็นพัฒนาการของลูกทุกเดือนค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ

ท้องค่า ของเราประจำเดือนขาด1วันลองตรวจ ก็ขึ้นสองขีดจาง แต่มาแน่ค่ะ ตอนนี้ 8+1week แล้วค่า

ไปหาหมอฝากครรภ์ค่ะ ให้เร็วที่สุดเลยนะคะ จะได้รับคำแนะนำที่ถูกต้องและเหมาะสมค่ะ

VIP Member

รีบให้พ่อพาไปฝากครรภ์เลยคะแม่ จะได้ยาบำรุงลูกมากินคะน้องจะได้แข็งแรงคะ

เหมือนกันค่ะประจำเดือนช้าไป3วันขึ้นชัดแบบนี้เลย ชัดเจนคร้าาา😊😊😊

บำรุงค่ะ รอสัก 8-9 สัปดาห์ ค่อยไปฝากครรภ์ค่ะ จะฟังได้ยินเสียงหัวใจลูก

รอวันขึ้นแบบนี้บ้าง​ เฝ้าวันรอตรวจเลย❣️❣️ ยินดีด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะขอให้มีน้องเร็วๆน้า❤

ยินดีด้วยจร้า ท้องจริงจร้า อันดับแรกไปฝากครรภ์ จร้า 🥰

เข้มมาก น่าจะตั้งครรภ์ได้เดือนนิดๆ รีบไปฝากครรภ์นะคะ

ขอบคุณค่ะ❤

Câu hỏi liên quan