5 Các câu trả lời

เมื่อคืนเราก็เป็น จะลูกโก่งตัวหรือท้องแข็งเจ็บด้วย ทุกๆ 5-10 นาที ถ้าเรานอนหงายนะ แข็งและคลาย ประมาณ ครึ่งชั่วโมง ลังเลจะไปดีไหม แต่ไม่ได้ไป เป็นตอนตี 3 😅😅พอดีเผลอหลับจน ตื่น 6.30 พอพลิกตัวท้ิองเริ่มนูนขึ้นอีกแล้ว หรือเป็นเพราะหิว กินไส้กรอก กินข้าวกินยา)​( แต่เราไม่ได้ลุกจากที่นอนนะ กินบนที่นอนเลย)​ลุกไปอาบน้ำ ท้องนูนมาอีกละ แต่เราว่าลูกโก่งตัว อาบน้ำเสร็จ นอนนิ่งๆจนหลับตื่นเที่ยง พอลุกขึ้นท้องก็โก่งเหมือนกัน แต่ไม่แข็งแบบเมื่อคืน ตอนนี้ปกตินะ ไม่มีอะไรผิดปกติ ลูกดิ้นปกติจากที่นับมาแต่เช้า ถ้าคืนนี้เป็นอีกก็คงต้องไปหาหมอ #ทำไมถึงไม่ไปกลัวโดนฉีดยาระงับ อีกอย่าง พี่สาวเรามีลูก2มันบอกว่าเรื่องปกติ ถ้ามีเลือด มีีน้ำใสๆออกมา เจ็บแบบถี่ๆ ค่อยไปหาหมอ สมัยนี้อะไรก็ไป รพ.นิดๆหน่อยๆก็ไป ความอดทนไม่มี เรานี้เถียงไม่ได้ เพราะเพิ่งมีคนแรก🤭34week​

ควรไปปรึกษาหมอน่ะคะอาจจะเป็นสัญญาณคลอดก่อนกำหนดเพราะเคยเป็นค่ะ

34วิคค่ะตอนนี้ก็ยังเปงยุ่

VIP Member

ท้องกี่วีคแล้วคะแม่

กี่วีคจ้าเเล้วจ้า

Câu hỏi liên quan