7 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนใกล้คลอดก้อเป็นค่ะ เป็นกรดไหลย้อนด้วย ทรมารมากค่ะ ลำบาก แต่พอคลอดแล้วทุกอย่างก้อหายไปค่ะ สู้ๆนะคะ

ตอนหมอนัดบอกหมอค่ะ เด๋วหมอให้ยามาทาน

บ้านนี้นอนเอาหมอนหนุนหัวสูงเลยค่ะ ไม่วั้นหายใจไม่ออกเลย

ทรมานมากคะ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะนอนไม่ได้ทั้งคืนจนตอนนี้ยังไม่หาย

ทรมานมากคะ นอนไม่หลับเลย

เป้นเหมือนกันค่ะแม่นอนหมอนสูงๆเอาค่ะ

อ่อ ต้องลองคะ ขอบคุณคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ อดทนเพื่อลูก😂😂

ใช่คะ

36วีคเป็นเหมือนกันคะ ได้แต่อดทน

สุ้ๆนะคะ

ลูกดิ้นดีไหม คะที่แน่นหน้าอก

ถ้างั้นไม่เป็นไรคะแม่ ของเรามีอาการแบบเดียวกัน เลยถามว่าลูกดิ้นดีไหม เพราะของเราน้องหยุดหายใจคะ

Câu hỏi liên quan