9 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากตอน2เดือนพะดีค่ะ ก่อนหน้านี้ก้อทานโฟลิกตลอด ยังงัยรีบไปฝากนะค่ะจะได้ยามาทาน

บ้านนี้รู้ตอน 7w แต่ฝากตอน 11w ค่ะ จริงๆ ก็ควรฝากตอนรู้แหละค่ะแม่ ช้าสุดอย่าให้เกิน 12w นะคะ

ของเราฝากตอน 2 เดือนกว่าๆ หมอก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ควรจะไปฝากเร็วที่สุดค่ะ

รีบหาเวลาไปฝากเลยค่ะ จะได้ยามาทานบำรุง ช้าสุดอย่าให้เกิน 12 สัปดาห์นะคะ

จะได้ยาบำรุงครรภ์ช้าไปด้วยค่ะ ไปเลยดีกว่า

รีบไปฝากท้องเลยค่ะ หมอจะได้ให้ยามากิน

บ้านนี้ฝากตอท้องได้5เดือน

VIP Member

ฝากเร็วก็ได้บำรุงเร็วค่ะ

ขอบคุณทุกเม้นนะคะ แล้วจะรีบหาเวลาไปฝากให้เร็วที่สุดค่ะ

Câu hỏi liên quan