29 Các câu trả lời

เน้นโปรตีนค่ะ เนื้อ นม ไข่ กินเยอะๆ (ทีละน้อย แต่บ่อยๆ แบ่งหลายมื้อค่ะ)

แม่ 33+5 น้องหนัก 3200 กรัม ไม่ได้บำรุงอะไรค่ะอยากกินอะไรก็กินได้หมดเลย😍😍😍

กินใข่ต้มกับน้ำเต้าหู้ค่ะ ขึ้นเยอะมาก บ้านนี้ตอน 7 เดือน 1486 กรัมค่ะ

บ้านนี้ 30 สัปดาห์น้ำหนักได้แค่ 1 100กิโลกรัมแม่แอบกังวลเหมืแนกันคะ

ใช่เลยค่ะแม่.😿

นมโปรตีนในเซเว่นค่ะกล้วยไข่ต้ม อกไก่ ค่ะ36+1น้ำหนักน้อง3200แล้วค่ะ

บ้านนี้หมอนัดล่าสุด24กรกฎา ซาวได้2200กรัมค่ะ🥰❤️ ตอนนี้35สัปดาห์

ลูกน้ำหนักน้อยเหมือนกันเลยค่ะ บำรุงเท่าไหร่ไม่ลงลูกเลย

ไม่เป็นไรนะแม่ ถ้าน้องแข็งแรงดีให้มาโตข้างนอกก็ได้

แนะนำนมโปรตีนใน7-11,กล้วยน้ำว้า...เน้นโปรตีนด้วยคะ

นี่1,700กว่า 33สัปดา เล๋กไปไหม กินอะไรดี

สุกี้ ก๋วยเตี๋ยว

Câu hỏi liên quan