8 Các câu trả lời

ลูกดิ้นเกิน10ครั้งต่อวัน​ คุณแม่ไม่ต้องกังวลค่ะ. บ้านนี้เด็กน้อยชอบนอนกลางวัน​ กลางคืนดิ้นเก่งมาก​ นับจนลืม😊😊

ทุกทีจะดิ้นเก่ง แต่เป็นบางเวลา วันนี้ตอน เช้าดิ้นไม่หยุด พอจะนับหลังกินข้าวไม่ดิ้น

ถ้าลูกดิ้น คุณแม่รู้สึกแบบไหนค่ะ เพราะตอนนี้ท้องแค่ 3 เดือนเอง เป็นความรู้ เมื่อตอนอายุครรภ์มากกว่านี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

อายุครรภ์เยอะ ลูกจะดิ้นน้อยลง เพราะตัวเขาโตขึ้น พื้นที่ในมดลูกจะแคบลง แต่ถ้าเกิน 10 ครั้งต่อวัน คือ ปกติค่ะ

ส่วนมากจะใช้กานเคลื่อนตัว เอา ค่ะ

บ้านนี้ลูกดิ้นไม่เปนเวลาเลยค่ะแม่ นับไม่ได้เลย เมื่อก่อนกินข้าวเสดดิ้นเก่งมาก

28wขึ้นไปรวมทั้งวันต้องดิ้นไม่ต่ำกว่า10ครั้งจ้า ถ้าไม่ต่ำกว่า10ครั้งก็ถือว่าปกติจ้า

พื้นที่ในท้องน้อยลงก็จะดิ้นน้อยลงนะคะ

ตอนอิ่ม ลูกเราไม่ค่อยดิ้นค่ะ แต่ถ้าแม่หิวเมื่อไหร่นี่ได้เรื่อง ดิ้นรุนแรงมาก

บ้านนี้จะดิ้นตอน 5ทุ่ม ตี 5 และ10โมงกว่าค่ะ และมีการเคลื่อนตัวบ้าง

นี้ วันนี้ 6โมง 7 โมง ดิ้นไม่หยุด พอ 9 โมงมา ไม่ดิ้นเรย กินน้ำเย็นๆ กะไม่ดิ้น พึ่งจะมาดิ้น ตอน 3 โมง นี้เอง

นับลูกดิ้นไห้เกิน10ครั้งต่อวันค่ะ แม่กี่วีคแล้ว

37 จะ 38 w คะ

Câu hỏi liên quan