69 Các câu trả lời

คลอดตุลาจ้าา แต่ รู้เพศแล้ว ผช คะ ถ้ายังไม่รู้เพศตอนนี้โอกาสได้ ผญ มีสูงนะคะ 🤭🤭 อาการแรกๆก้แพ้นิดหน่อย อยากกินแต่อาหารรสจัด ไม่แหวะเลย

บ้านนี้21ต.ค.ค่ะ ตอนช่วงแรกแพ้กินไรไม่ได้เลยค่ะ ช่วงนี้ดีหน่อยไม่แพ้ น้ำอัดลมเห็นพ่อกินต้องขอจิบ ขนมหวาน เจอคุณหมออีกทีสิ้นเดือนนี้

บ้านนี้1ตุลาจร้าแต่หมอยังไม่ซาวด์ให้เลยไม่มีอาการแพ้ท้องเลยค่ะกินได้ปกติไม่เบื่ออาหารไม่เป็นไรเลยค่ะ😅😅

ทีม 20 ตค. ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย รอวันที่27นี้ค่ะ คุณแม่เบื่ออาหาร อ้วกบ้างบางครั้ง ชอบกินของเปรี้ยว ท้องแรกอยากได้ลูกสาวค่ะ

14ตุลาค่ะชอบกินของหวานกินเค้กค่ะซาวมา2ครั้งลุงหมอบอกผญ.ค่ะดีใจมากๆๆได้ลูกชายมา3คนแล้วคนนี้คนสุดท้ายได้สมใจแม่แล้วค่ะ♥️

7ตุลาค่ะท้องคนที่3ชอบกินของหวานๆค่ะ

บ้านนี้ท้องสองค่ะแพ้ท้องหนักค่ะมีเบื่ออาหาร ตอนท้องแรกทานกับนอนอย่างเดี่ยวเลยไม่แพ้ท้องอาเจียนเลยน้ำหนักขึ้นมา26โล

ทีม ตุลา ค่ะกินแต่ของหวานๆ เปรี้ยวไม่ค่อยทาน ชอบกิน ส้มตำ ยำ หน้าก็สวยใส คิดว่าได้ลูกสาว พอไปตวจได้ลูกชายสมใจเลย

ตุลาเหมือนกันคะแต่ยังไม่รู้เพศเลยเพิ่งตรวจดาวน์ไป ชอบของหวานเหมือนกันคะ ส้มตำไม่เอาเลย ก๋วยเตี๋ยวเกือบทุกวัน

ท้อง3 ชอบกินของเปรี้ยว ชอบกินเส้น แพ้ท้องหนักช่วงท้องแรกๆจน16วีคค่อยหายค่ะ ไปอัลตร้าซาวด์คลินิค หมอบอกผู้ชายค่ะ

บ้านที่12ตุลา ค่ะ น้องเป็นผู้ชาย ไม่ค่อยแพ้ค่ะแทบจะไม่อวกเลยแต่จะรุ่สึกไม่ชอบกินของหวานเลยจะกินแต่ของเปรี้ยว

Câu hỏi liên quan