180 Các câu trả lời

ดีใจด้วยนะคะ โมเม้นเดียวกับเราเลยค่ะ แฟนอึ้งๆ สักพักน้ำตาไหลออกมาแบบดีใจอย่างบอกไม่ถูก

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้ก็รอคอยมาห้าปี แต่งงานตอนอายุ26มีน้องตอน31 ดีใจไม่รู้จะพูดยังไงเลยคะ

เหมือนกันเลยค่ะการรอคอยมา7ปีเพิ่งตรวจเจอเมื่อ2วันที่แล้วเองค่ะดีใจมากค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ😊นี่ท้องสองกว่าจะมา35เช่นกันค่ะ..ลูกคนแรก6ขวบแล้วค่ะ///ดูแลตัวเองนะคะ❤

ดีใจด้วยนะคะ เหมือนกันเลยค่ะ แต่งงานอายุ21 ลูกคนแรกท้องตอนอายุ32 รอคอยมานานถึง11ปีเลย

ขอบคุณค่ะ คุณแม่

ยินดีด้วยมากๆนะคะคุณแม่​ ดูแลสุขภาพ ทานอาหารบำรุง นอนพักผ่อนให้เพียงพอนะคะ😊

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ใส่ถุงตลอดพอถุงแตกปุ๊บต้องมาเลยคะ ตอนนี้ 35 วีคแล้วคะ

ยินดีด้วยค่าาา บ้านนี้ก็เพิ่งท้องเหมือนกัน รอคอยมานานเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ เรารอมา5ปี จนเลิกรอเลิกหวังแล้ว มาซะงั้นเหมือนกันเลยค่ะ

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ นี่ก็รอมาเกือบปี เพิ่งจะสมหวังปีนี้เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan