28 Các câu trả lời

เครื่องซาวบางครั้งก็เชื่อถือไม่ค่อยได้555 ซาวเราเกือบ4,000ตกใจคิดในใจจะคลอดไหวไหมเนีย หมอก็ตกใจครำท้องบอกไม่ถึงหนา เด็กผ.ช ด้วย พอคลอด3,280กรัม เอง555 น้ำคล่ำเยอะมาก

โชคดีมากคะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

วันนี้ผมจะได้กลับบ้านแล้ว อยู่ ร.พ ครบ48ชม. ตอน5ทุ่มคับ น.น ผมลง2ขีด ตอนนี้น้ำนมพร้อม ผมดูดเก่งเก่งไม่นานผมก็จะจ่ำม่ำล่ะคับ แม่ๆๆ

น้ำหนักลดหรอคะ บ้านนี้ก็กลัวลูกน้ำหนักลดยุค่ะเพราะช่วงหลังกินข้าวได้น้อยค่ะ แต่ซาวตอน31Wลูกหนัก3397gค่ะ

บ้านนี้คลอดลูกสาวคนเล็ก ออกมา 4800 คลอดเอง หมอไม่ผ่าไห้ กว่าจะออก เกือบครึ่ง ชม.

เก่งมากค่ะ คุณแม่ ร.พ ชนบท เขากลัวเด็กไม่รอดค่ะ เสี่ยงติดบ่าไหล่

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักมาก ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูก เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะครับ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าชังมากเลยค่ะขอให้เลี้ยงง่ายแข็งแรงๆนะคะ❤❤

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงๆนะคะ

ยินดีด้วยน่ะคุนแม่ แข็งแรงทั้งแม่และลูกน่ะ

ยินดีด้วยยค่ะน้องน่ารักน่าชังมากเลยย 😍

ยินดีด้วยนะค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกจร้า

ยินดีด้วยคะ น้องน่ารักน่าชังมากๆเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan