42 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่าแม่ 🥰 แต่ตามกฎห้ามลงภาพอวัยวะเพศน้า ถ้าแม่มีรูปมุมอื่นแนะนำให้เปลี่ยนดีกว่าจ้า #น้องจ้ำม่ำมากๆ

ขอโทษทีค่ะ 😊 เดี๋ยวเปลี่ยนนะคะ

ยังไม่แตกเลยค่ะ20พ.ค64มีปวดเนื้อปวดตัวไปหมดเลยค่ะตกขาวก็เยอะอึดอัดมากค่ะท้อง2แต่ก็มีเจ็บเตือนบ้างแล้วละค่ะ

ตกขาวแป้งเปียกมาได้5-6วันค่ะแต่ยังไม่มีมูกอะไรเลยค่ะ

คลอดเองด้วย สุดยอดมากค่ะ น้องตัวใหญ่มาก เราเดือนหน้าละ เตรียมตัวๆ ขอให้แม่และน้องแข็งแรงนะค่ะ

ปวดอยู่ค่ะแต่ไม่ยอมแตกเลย ปวดพอลำคานมาสามสี่วันแล้วค่ะมีใครเป็นบ้างอีกนานไม่ค่ะปวดแบบนี้

คุนแม่กินบำรุงยังไงค่ะ

สุดยอดเลยคะคุณ​แม่ ลูกคนที่สองหนู 3,360 หนูเกือบไม่ไหว ขอให้คนที่3ไม่ถึง3โลด้วยคะ🙏

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ บ้านนี้กำหนด28พ.ค เจ็บท้องเตือนบ่อยมากอยากออกแล้ว

ขอบคุณค่ะ🤗🙏

แม่เก่งมากจ้า 👍👍 ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ 💕 บ้านนี้ 3820 ♂️หมดแรงจริงๆ

บ้านนี้8พ.ค ยังเงียบอยู่เลยหมอตรวจปากมดลูก2รอบแล้วยังไม่เปิดเลย

ทางนี้มีมูกเลือดกับลิ่มเลือดออก 2 วัน ตัดสินใจไป รพ เลยค่ะ ปากมดลูกเปิด 3 เซน

คลอด 3/5/64 ผู้ชายเหมือนกันค่ะ คลอดธรรมชาติ 3,650 ยินดีด้วยนะค่ะ

แตกวันเดี่ยวกันเลยจ้า3พ.ค ผู้ชาย 3,395 คลอดธรรมชาติจ้า