59 Các câu trả lời

คุณแม่เก่งมากเลย สาธุขอให้เราเกิดง่ายๆเหมือนคุณแม่ สามที่จบเลย

ยินดีด้วยค่ะคุณเเม่เเข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูกค่ะ..ท้องเเรกรึท้องสองค่ะ

น่ารักๆ ขอให้เด็กน้อยแข็งแรงไวๆ คุณแม่แข็งแรงไวๆนะคะ

ยินดีด้วยเบบี้น่ารักน่าชังมาเรยค่ะคุนแม่

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ 😍

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งสองคนนะคะ

ยินดีด้วยนะค่า น้องน่ารักน่าชังมาก🥰

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ผมดกดำดี​จังเ​ลยค่ะ​

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

Câu hỏi liên quan