11 Các câu trả lời

กำหนดคลอด 16 พฤษภาคม โดนหมอ กระตุ้นไป2 รอบ วันที่ 1 พฤษภาคม และ วันที่ 8 พฤษภาคม น้องยังไม่ออกเลยค่ะ หมอนัดกระตุ้น วันที่ 15 พฤษภาคม อีกรอบ แม่มีวิธีอะไรแนะนำบ้างค่ะ อยากแตกแล้ว 😣 39+4

นัดวันเดียวกันเลยจ้า กระตุ้นไป1 รอบ 15 นี้ นัดเร่ง ถ้าไม่ออก ผ่าจ้า

แตกแล้วเหมือนกันเลยจ้าอายุครรภ์36+6คลอดไปตอนเที่ยงวันที่10พค.นี้เลยจ้ากำหนดผ่า22พค.แต่น้องไม่รอปวดถี่เมื่อคืนวันนี้เลยได้ผ่าเลยน้ำหนัก3498จ้า

กำหนดวันเดียวกัน เลยคะ บ้านนี้วันนี้ไปหาหมอ ปากมดลูกยังไม่เปิดไม่มีอาการใดๆเลยคะ อยากเจอหน้าที่สุดเลยคะ

สู้ๆค่ะเดียวก้อได้เจอแล้ว

นัดคลอด​15เหมือน​กันค่ะน้องยังเงียบ​อยู่​ยังไม่เคยโดนกระตุ้น​เลยแอบกลัวออกมาสักทีเถอะ​ลูก​สาว​

39+3กระตุ้นไปแล้ว1มีเจ็บเตือนๆอยากไห้ออกแล้ว

โดนกระตุ้นมีอาการแบบไหนคะ

มีอาการแบบไหนคะ กลัว

ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค้ะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ😊

Super Mum

ยินดีด้วยค่า

Câu hỏi liên quan