51 Các câu trả lời

ยินดีด้วยคะ น้ำหนักดีด้วย คลอดเองไปอีกแม่เก่งจังคะ😊

ดีใจด้วยจ๊า ขอให้แข็งแรงดีเลี้ยงง่ายๆนะจ๊ะคุณแม่

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 38 w.อยากแตกแล้วเหมือนกัน😊😍

ชื่อคล้ายกันเลยค่ะบ้านนี้ชื่อนพัสกรค่ะ

บ้านนี้คนโตชื่อ รณกรค่ะ คนน้องเลยชื่อพัสกร 😂

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้คลอดธรรมชาติ 3,970 กรัม

ใช่ค่ะ บ้านนี้แทบแย่ ต้องเอาสายออกซิเจนมาช่วยอะ

ยินดีด้วยจ้าคุณ​แม่​ น้องน่ารักจัง🧡

ยินดีด้วยคร่า คลอดเหมือนกัน

บ้านนี้40+2ยังไม่แตกเลยค่ะ

หมอนัดเร่งคลอดวันจันทร์นี้ค่ะ ยังไม่ยิมออกมาเลย

เลี้ยงง่ายๆน่ะตัวเล็ก

น่ารักน่าชังมากค่ะแม่

Câu hỏi liên quan