21 Các câu trả lời

38+5เหมือนกันตอนนี้มานอนรพ.แต่ปากมดลูกเปิดแค่2เซนเองค่ะแม่ดูท่าทีจะไม่เปิดเพิ่มแล้วด้วยอะค่ะปวดห่างกว่าเดิมไปอีกแม่อยากเจอหน้าน้องเต็มทีแล้ว

ท้องสองขอไห้คลอดง่ายๆเหมือนคุนแม่นะค่ะ ไม่ต้องรอคลอดนาน ปสก.คนแรกก้อคลอดง่ายค่ะ ไม่เจ็บนานปวดแค่หลัง

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้ท้อง3เหมือนกัน ขอให้คลอดง่ายเหมือนคุณแม่บ้านนี้นะค่ะ ไม่อยากเจ็บนาน

ท้องสามเหมือนกันค่ะ ภาวนาให้คลอดง่ายๆเหมือนกัน เพราะสองท้องที่ผ่านมาอิแม่ทรมานสุดๆ

ท้อง3คือกันค่ะขอคลอดง่ายไปแบบคุนแม่นะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ 37+5 หมอนัดรอบถัดไปก็ 38+5 เหมือนกัน แอบลุ้นว่าน้องจะมาตอนไหน 😂😂

ท้องสามเหมือนกันจ้าแต่กลัวคลอดยากเหมือนท้องสองตัดสินใจผ่าจ้าพร้อมทำหมันคะแม่

มีเคล็ดลับปากมดลูกเปิดไวไหมคะแม่ อยากคลอดธรรมชาติจ้า ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้ก็อยากคลอดง่ายๆเหมือนกันค่ะท้องก่อนคลอดยากมากค่ะ

แม่มีอาการอะไรไหมคะก่อนไปรพ.ท้อง3เหมือนกันค่ะแอบกังวล

ปวดท้องเหมือนเราปวดท้องอยากเข้าห้องน้ำคะแต่จะปวดทุก10นาทีคะจะเริ่มปวดมากๆและจะหน่วงๆทุก5นาทีไปโรงบาลทันทีเลยคะแต่แม่บ้านนี้น้ำคร่ำไม่แตกนะคะหมอได้เจอะให้คะหมูกเลือดก็ไม่มีคะ

ยินดีด้วยนะคะ นี่ลุ้นวันคลอดเหมือนกัน ไม่อยากปวดท้องนาน

Câu hỏi liên quan