14 Các câu trả lời

รบกวนสอบถามค่ะตรวจโควิคเสียค่าใช้จ่ายกี่บาทคะดิฉันหมอนัดผ่าวันที่1ที่โรงพยาบาลของรัฐค่ะแต่ฝากพิเศษคุณหมอไม่ยอมแจ้งรายละเอียดเลยค่ะดิฉันมีสิทบัตรทองค่ะ

ผ่าคลอดเจ็บไหมค่ะคุณแม่นี้ก็ท้องแรกค่ะกำหนดคลอด16มีนาคมกลัวๆอยู่ค่ะ

ส่วนตัวผ่าคลอดไม่เจ็บเลยค่ะ แต่เจ็บท้องคลอดนี่สิเจ็บมาก ผ่าคลอดผ่านไป2-3วันเดินคล่องเลยค่ะ แต่ก็แล้วแต่ร่างกายคนด้วยค่ะ สู้ๆนะคะ #ท้องแรกเหมือนกันค่ะตอนนี้เบบี้3เดือนแล้วค่ะ

เจ็บท้องคลอดนี่เจ็บมากมั้ย😆 ไกล้คลอดเร้วแอบกลัว😅🤍

เจ็บพอทนได้แต่ล้วงรกออกนี้าเจ็บยิ่งกว่าเหมือนผสมเทียมวัวเอามือเข้าแค่ไหนก็แค่นั้นถึงศอกเลยจ้า

ยินดีด้วยนะค่ะน้องน่าเกลียดน่าชังมากค่ะ🥰🥰

จ่ำม่ำมากเลยลูก ขอให้แข็งๆเลี้ยงง่ายๆนะค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่า น่ารักจังเลย

น่ารักมากค่ะแข็งแรงๆนะคะ

จร้าขอบคุณแม่ๆทุกคนค่ะ

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยน่ะ