76 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ 38สัปดาห์ 4 วัน บ่นเหมือนกันยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ 😅

VIP Member

ยินดีด้วยค้า กำหนดวันเดียวกันเลย แม่แอบแตกก่อนเมิลกันค้ะ

ขอบคุณค่ะ ของเค้ากว่าจะยอมแตก เกือบ40วีคเลย 😄😄

ยินดีดัวยค่ะ หมอนัด 2มิถุนาเหมือนกันแต่ยังไม่แตกเลยจ้าาา

สู้ๆค่ะอีกแปปก็จะเจอน้องแล้ว ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้เปิดแล้ว 3เซนหมอบอกกลับไปนอนบ้าน งงมากแม่ 😟

ไม่รุ้เหมือนกัน บอกแค่กลับบ้าน ไปนอนที่บ้าน เจ้บทนไม่ไหวหรืิอนํ้าคลํ่าแตกค่อยไป

ยินดีด้วยนะค้ะ แม่บ้านนี้กำหนด1มิถุนา ยังไม่คลอดเรย

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ♥️

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องค่ะ

ขอบคุณค่าาา

ยินดีด้วยค่ะ เอาแก้มมาเยอะจังน่าชังมากเลยอ่า

ขอบคุณค่า❤️

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ.. เป็นบ้านนี้เลยค่ะ.. เเม่ชิวมาก

❤️❤️❤️❤️

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ตัวใหญ่มากเลยจ้า แข็งแรงนะจ้าตัวใหญ่

ขอบคุณนะคะ

Câu hỏi liên quan