62 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ผ่าคลอด 39+3 week นน.น้อง 3200 เองค่ะ

น้องจ้ำม่ำมาก แม่คลอดเองได้ เก่งสุดๆเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะแม่ แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะค่ะ

VIP Member

น่าฟัดจังค่ะ38wเหมือนกันอยากคลอดแล้วเหมือนกัน

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงๆทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะคะ

ยินดีด้วยจ้า ทำไงน้องจะน้ำหนักเยอะแบบนี้☺

เจ็บมั้ยคะแม่จะคลอดต้นเดือนหน้าแล้วกลัว555

แม่เก่งมากกก คลอดเอง น้ำหนักลูกเกือบ 4 โล

โอโห้ น้องตัวใหญ่มากเลยค่ะคุณแม่ 😊

ทำยังไงให้น้องโตแบบนี้คะ แนะนำทีจ้าา

Câu hỏi liên quan