62 Các câu trả lời

น้ำหนักน้องดีมาก ยินดีด้วยนะคะแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกจ้า

ยินดีด้วยนะคะน้องจ้ำม่ำมากเลย บ้านนี้ 38+4 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ แม่เก่งจังเลยคลอดเอง😍 แม่บำรุงอะไรคะเนี่ย

แม่เก่งมากๆเลยค่ะถ้าลูกหนูน้ำหนักคงยอมขอผ่าดีกว่าค่ะ

เก่งจังเลยค่ะแม่ นน น้องก็เยอะมากด้วย☺️ จ้ำม่ำมากค่ะ

โอ้ววววววคุณแม่เก่งมากๆคะ แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ ♥️

ยินดีด้วยนะคะ น้องจ้ำม่ำมาก คุณแม่เก่งมากเลยค่ะ ☺️

ยินดีด้วยค่ะแม่ แข็งแรงไวๆนะคะ น้องจ้ำม่ำมากกกก😘

ยินดีด้วยค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ🥰

แม่เก่งมากค่ะน้องตัวใหญ่มากเลย ขอให้แข็งแรงนะคะ

Câu hỏi liên quan