29 Các câu trả lời

ยินดีด้วยคะ. นี่คืออีกหนึ่งเหตุผลที่กลัว. หมอก็บอกเราอยู่เหมือนกันว่ามีความเสี่ยง เพราะน้ำหนักขึ้นเยอะ. แต่แม่บ้านนี้ยังไม่ได้หยุดทำงานเลย. ตอนนี้ 34 วีค. พยามยามลดหวาน กินเยอะ กินแต่ข้าว ลดแป้ง. เพราะกลัว. และรอไปหาหมอในอีก 15 วัน

ครรภ์เป็นพิษเหมือนกันค่ะ แม่เป็นไทรอยด์+ความดันสูง ตอนนี้กินยาต้านอยู่ค่ะเพิ่งได้30วิค รอครบ8เดือน หมอหยุดยาต้านแล้ว กลัวคลอดดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะ

ของหนูก็ครรภ์​เป็นพิษ​คะ​ คลอดน้องตอน35วิค คลอดได้4วันแล้วยังไม่ได้อุ้มลูกเลยคะน้ำหนัก2470ใจแม่จะขาดแล้วคะ

ขอบคุณ​มากๆนะคะ​ ตอนนี้น้องอยู่ห้อง nicuคะแม่ใจจะขาดทุกวัน​คะ

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงเร็วๆทั้งแม่และตัวเล็กนะคะ

ดีใจด้วยน่ะค่ะ ปลอดภัยทั่งแม่และลุกน่ะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ ความเจ็บปวดที่แสนงดงาม

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแท่และลูกนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

น่ารักน่าชังมากค่ะคุณแม่🥰

ยินดีด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan