21 Các câu trả lời

TapFluencer

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ บ้านนี้ ผ่าคลอดไปแล้ว 14กันยา 64 ค่ะ ตอนนี้น้องอายุได้ 1เดือน แล้วค่ะ

บ้านนี้27มีเจ็บเตือน มีท้องปั้น โดนกระตุ้นแล้วก็ยังไม่ออกเลยค่ะอยากไปแตกแล้ว

บ้านนี้กำหนด26 ยังเงียบกริบอยู่เลย ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ยังไม่แตกเลยจะโดนกระตุ้นแล้วค่า🥲

กำหนดคลอด28เหมือน สงสัยจะโดนกระตุ้นแน่นอนเลย😂

เกิดวันเดียวกันเลยค่ะ กำหนดคลอด 26 กันยา แต่อยากเกิด 16 กันยา

บ้านนี้ 29 กันยายนเจ็บเตือนทุกวันแต่ไม่แตกสักที

บ้านนี้27กันยามีแต่เจ็บเตือน​จร้อยากแตกแล้ว

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้40วีคแล้วยังไม่เเตกเลย

บ้านนี้25 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ🤣

ผิวดีมากค่ะ แม่บำรุงยังไงค่ะ

Câu hỏi liên quan