45 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ😁😁 กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่บ้านนี้ยังเงียบกริบอยู่เลยคะ 🤔สงสัยอยากสร้างอาณาจักรในท้องแม่😍😍

13มิ.ย. อยากแตกบ้างแล้วค่ะ พี่สาวกำหนด12มิ.ย. แต่แอบแตกก่อน29พ.ค. แม่แอบนอยอยากไห้ออกไวๆบ้าง😍😍😍

11 มิถุนา แม่อยากแตกแล้ว แต่ดูเหมือนลูกยังรออะไรอยู่ อยากเจอหน้าแล้ววว

12 มิ.ย เหมือนกันคะแต่น้องยังเงียบยู่เลยคะอยากเจอแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ กำหนด 8 มิถุนา เงียบกริบเลย 😁 ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

บ้านนี้12มิถุนาเหมือนกันคะ ยังไม่มีอาการเลย

บ้านนี้กำหนด14มิถุนา ยังไม่มีวี่แววเลย

ยินดีด้วยจร้า คลอดธรรมชาติหรือผ่าคลอดค่ะ

น้องบิงซู​ คลอดวันที่1เหมือนกันคะ 3300คะ

วันเดียวกันเลยค่ะอยากแตกบ้างจัง

Câu hỏi liên quan