56 Các câu trả lời

ผิวเด็กที่แท้จริง ต้องรอครบ1ขวบ นั่นแหละค่ะผิวที่แท้จริงของเขาค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ 😍 รบกวนสอบถามหน่อยได้ไหมคะว่าคุณแม่ได้ตรวจคัดกรองไหม

ขอบคุณคะคุณแม่ เพิ่งตัดสินใจไม่ตรวจวันนี้เลย 😊 เพราะอายุครรภ์เยอะเเล้วคิดนานไม่ได้😂

ยินดีด้วยนะคะ🥳 ลูกหนูออกมาดำ ตอนนี้ผิวคล้ำ แต่ก็รักเหมือนเดิม🥰

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ โตสัก1 ขวบถึงจะเห็นสีผิวที่แท้จริงของน้องค่ะ

บ้านนี้ออกมาขาวจั๋วพอ2-3เดือนดำมาก ตอนนี้7เดือนขาวขึ้นมาละคะ

ส่วนใหญ่แม่ขาว ลูกจะขาวค่ะ ถ้าพ่อแม่ขาวทั้งคู่ ลูกขาวชัวร์

แม่ขาวเหลือง ค่ะ พ่อก็ไม่ดำ ล่าสุดน้อง8วัน ยังดำไม่หายเลยค้า😁😁😅😅

โตไปสีผิวน้องจะเปลี่ยนไปตามกรรมพันธ์พ่อแม่จ้า

บ้านนี้พ่อแม่ดำค้ะลูกออกมาขาวได้ปู่ย่าตายาย

น่าจะขึ้นอยุกับสีผิวพ่อแม่ ปู่ย่าตายาย นะคะ

ถ้ากระเจี้ยวน้องขาวก็น่าจะขาวค่ะคุณแม่

Câu hỏi liên quan