📣เริ่มแล้ว!! เกมกดไลค์รูป ชิง "โต๊ะพร้อมเก้าอี้สำหรับลูกน้อย" 23-25 ต.ค.

แจกอีกแล้ว!!! บอกเลยอันนี้รางวัลใหญ่ม๊วกกกก 🤩 ใครมือไวมาทางนี้เลยยยย 💌 กติกาคือ 1️⃣ต้องกดไลค์โพสต์นี้ 2️⃣ กดไลค์รูปในฟีเจอร์โฟโต้บูท ให้ได้มากที่สุด >> https://community.theasianparent.com/booth 🔴กิจกรรมนี้เล่น 3 วันนะคะ เพราะฉะนั้นแม่ๆ ต้องกดไลค์รูปทุกวัน! ใครกดไลค์รูปมากที่สุดภายในสามวัน รับไปเลยของรางวัลพิเศษ ⏰ ร่วมกิจกรรมวันที่ 23 - 25 ตุลาคม 2563 แล้ววันจันทร์แอดจะมาประกาศผลใต้โพสต์นี้ กดบุ๊คมาร์กติดตามรอเลยยยย 📌 ย้ำ!!! เล่นได้ทั้ง 3 วัน ว่างปุ๊บกดปั๊บสะสมไลค์ไปเรื่อยๆ ได้เลยค่ะ

📣เริ่มแล้ว!! เกมกดไลค์รูป ชิง "โต๊ะพร้อมเก้าอี้สำหรับลูกน้อย" 23-25 ต.ค.
88 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ประกาศผลผู้ชนะที่ได้รับชุดโต๊ะ เก้ากับทาง TAP 🎉🎁 ขอแสดงความยินดีกับคุณ Aon Suneewassa (user id 1418123) ด้วยนะคะ🥰

น่าร้อนยกให้ไทย✨ น่ารักยกให้เธอ👧💕

Post reply image

กำลังตั้งครรภ์ลูกคนแรกค่ะ😍

💋🌹❤️

ขัดใจค้าบ

กดไลค์แล้วน้าวันนี้ 😁

🐣👀👨‍👦‍👦ดีต่อใจค่ะ

Thành viên VIP

เริ่มเล่นได้เลยน้าาา

4y trước

นับตั้งแต่เที่ยงคืนค่า แอดเพิ่งตื่นมา อัปเดตโพสต์ค่า เผื่อแม่ๆ รอค่ะ

ไปกัน​เลย​

ไปกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan