32 Các câu trả lời

VIP Member

โดนเหมือนกันเลยค่ะคนเดียวกันเลยหลอกให้โอนค่าส่งแต่ไม่โอนของให้สักทีพอเราทักไปก็บอกไม่โกงแน่นอนสุดท้ายก็โดนโกงค่ะเค้าไม่อ่านไม่ตอบไลน์เลยเงิน50บาทกว่าจะหาได้ค่ะถึงมันจะไม่มากอะไรแต่เจ็บใจมสกค่ั

ใช่คะเข้าใจความรู้สึก​ว่าเงินหายากช่วงนี้

บ้านนี้ ก็โดนไปคะ ผ้าอ้อม 1 โหล รวมส่งไม่ถึง 200 เราก็เห็นว่าเป็นแม่ๆ ด้วยกัน คุณก็ไม่้ต้องทิ้งป่าวๆ หรือแจกฟรี เราก็ได้ของใช้ลูกราคาไม่แรง แต่กลับทำกันแบบนี้ จิตใจทำด้วยอะไรคนพวกนี้ 😓😓😓

เราโอนในแอพนี้หลายคนค่ะ โดนคนเดียว210บาท ชื่อ สุพิชญา กลิ่นประดับ เราไม่ได้อยากได้ของถูกหรอกค่ะ แต่ไม่รังเกียจโดนแบบนี้เลยซื้อมือ1เลยดีกว่า

ในแอพนี้ไม่คิดซื้อเลยค่ะ เพราะไม่มีรีวิวใดๆ ไม่มีใครการันตีว่าได้ของ โพสลบได้ตลอดเวลา ไม่มีหลักฐานใดๆเลยนอกจากสลิป ไม่กล้าเสี่ยงเลยค่ะ

อุ้ยค่ะเราเคยทักไปยุค่ะที่ให้เลือกว่าเอากองไหนแล้วออกค่าส่งเองรึเปล่าค่ะดีนะเราถามเขาไม่อะไรมาก(ถ้าไม่ใช่ก้อขอโมดด้วยนะคะ)

ใช่เลยค่ะขายเป็นกองเราออกค่าส่งเองแต่สุดท้ายม่ส่งมาทักม่ตอบ

แนะนำนะคะ ในช้อปปี้มีเสื้อผ้ามือสองนะคะ มือ1ก็มีราคาถูก ดูรีวิวตามร้านดูคะ 😆 แถมมีคูปองส่งฟรีด้วย

จร้าา

บ้านนี้สั่งในช้อปปี้กับลาซาด้า แบบเก็บปลายทางทุกครั้งค่ะ ได้รับของก่อนค่อยจ่ายเงิน สบายใจดีค่ะ

นานรึยังคะคนนี้ เคยโดนหลอกกันไปแล้วนะคะ ขอดูโพสหน่อยค่ะ เผื่อเค้าสมัครมาใหม่ใช้ชื่อใหม่ค่ะ

ขอดูว่าเค้าโพสขายอะไรค่ะแม่ จะตามไปดูหน่อย เพราะเสิชจากชื่อไม่เจอ เค้าอาจจะเปลี่ยนชื่อแล้วค่ะ

เเค่นี้ก็จะเอาคนเรานี้หน้ากลัวมากค่ะเเม่ถือว่าทำทานเขาไปคนไม่ชื่อสัตย์ น่ากลัวจิงๆ

จริงคะเราม่รังเกียจเสื้อผ้า​มือสองเลยแต่เจ็บใจอ่ะหลอกกันด้ายถือว่าทำทานให้เค้าละกัน

โจรมันเยอะค่ะ น่าเห็นใจคนที่เข่ทำมาหากินจริง ๆ ซื้อผ่านแอพดีกว่าแม่ ปลอดภัยสุด

ไม่กล้าซื้อเลยค่ะ บางครั้งก็อยากอุดหนุนแม่ๆด้วยกันแต่ก็กลัวโดนโกงนี่แหล่ะค่ะ

Câu hỏi liên quan