🙋‍♀️สวัสดีค่ะคุณแม่ 🙂 มาตอบแบบสำรวจเกี่ยวกับประสบการณ์ผ้าอ้อมยี่ห้อที่ชอบใช้กัน แล้วมาลุ้นรางวัล 1,000 บาท ถึง 20 รางวัล

นอกจากนี้ เรายังมีรางวัลพิเศษให้กับคุณแม่ที่คอมเม้นท์ใต้โพสต์ ! ผู้ชนะรางวัลพิเศษจะได้รับ ของเล่นน้องหมาน้อย สุดน่ารัก มาคอมเม้นท์กันเยอะๆนะคะ ! ร่วมกิจกรรม >> https://tickledmedia.questionpro.com/a/TakeSurvey?tt=CJISF2opm8o%3D

🙋‍♀️สวัสดีค่ะคุณแม่ 🙂 มาตอบแบบสำรวจเกี่ยวกับประสบการณ์ผ้าอ้อมยี่ห้อที่ชอบใช้กัน แล้วมาลุ้นรางวัล 1,000 บาท ถึง 20 รางวัล
75 Các câu trả lời

Mamy poko premium extra bryคะ คือความรู้สึกแม่บ้านนี้นะค่ะแบบธรรมดาใช้2แผ่นในเวลา1คืนแต่พอมาใช้ตัวpremiumใช้ตั้งแต่5โมเย็นยัน7โมงเอาอยู่สุดๆค่ะ ขอบระบายไม่อับขอบขานุ่มยืดกระชับสรีระลูกมากๆค่ะ อีกอย่างลวดลายน่ารักลูกชอบเอามาจิ้มเล่นค่ะ

ใช้มามี่โพโกะพรีเมี่ยมสีฟ้ากับมามี่โพโกะออแกนิคสีทองจ้า ซึมซับดี ไม่แพ้สัมผัสนุ่ม ตรงขอบนิ่มมากไม่บาดผิวเลย เคยเปลี่ยนยี่ห้อลูกแพ้ผื่นเต็มก้นเลยต้องกลับมาใช้มามี่เหมือนเดิมค่ะ

เบบี้เลิฟพรีเมี่ยมโกล ซึมซับดีเยี่ยมผิวลูกน้อยแห้งสบาย ยืดระยะเวลาเปลี่ยนผ้าอ้อม มีเวลาพักผ่อนมากขึ้นทั้งคุงแม่และคุงลูก (คุ้มค่าเกินราคา)👍

Thành viên VIP

ขอแสดงความยินดีกับคุณแม่ Aon Suneewassa (User Id1418123) ด้วยนะค่า 😍 ได้รับของเล่นน้องหมาสุดน่ารักเป็นของรางวัล รอรับของจัดส่งถึงบ้านได้เลยนะคะ

3y trước

ขอบคุณค่ะแม่ตา

Momypoko ออแกนิค ค่ะ รู้สึกจับแล้วสบายผิวดีค่ะ ดูอ่อนโยนกับผิวทารกมากเลย ลองซื้อมา1ครั้ง จนตอนนี้ ใช้มาตลอดเลย

Mamy Pokoค่ะใช้ดี เก็บขอบขาได้ดี พื้นผิวนุ่ม ระบายอากาศและซึมซับฉี่ได้ถือว่าโอเคค่ะ

Post reply image

mamy poko ค่ะ คือรู้สึกว่าจุได้เยอะกว่ายี่ห้ออื่น เพราะลองมาหมดทุกยี่ห้อแล้วค่ะ

มามี้โพโคค่ะ ซึมซับได้ดี ไม่อับชื้นราคาสบายกระเป๋าคับ

ใช้เบบี้เลิฟกับมามี่โพโคครับ ใส่สบายซึมซับดีเยี่ยม

Thành viên VIP

📌คุณแม่ท่านไหนทำแล้ว อย่าลืมแคปหน้าจอมาโชว์ด้วยน้า

4y trước

แคปไม่ทันแล้วค่ะแอด 😂แต่ร่วมไปหลายวันแล้วนะคะ

Câu hỏi liên quan