93 Các câu trả lời

หมอนัด 1 มี.ค แตก เมื่อ 20 ก.พ ละค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่

23มีนาเจ็บเตือนแล้ว ยังไม่มีวีแววออกมาเลียจะ

จะเดินไม่ได้แล้วค่ะเจ็บเตือนบ่อยมาก4มีนาคมค่ะ

คุณหมอได้กระตุ้นให้บ้างไหมคะ

22มีนา เจ็บเตือนแล้วแต่ยังไม่มีวี่แววเลยค้ะ

38+1เหมือนกันค่ะเงียบหมอนัดกระตุ้นวันพุธนี้ค่ะ

ทางนี้ไปหาหมอพรุ่งนี้ค่ะ แต่ไม่รู้หมอจะกระตุ้นไหม

17มีนาค่ะ บ้านนี้อีก17วันไม่มีอาการอะไรเลยคะ

3 มีนา ยังเงียบอยู่เลยคะ ไม่มีเจ็บเตือนเลย

17มีนาเงียบมากค่ะ แต่เจ็บเตือนบ่อยช่วงนี้

18มีนา. เจ็บท้องหลอกมาบ่อยมากจ้าบ้านนี้

16มีนาเจบท้องทุกคืน แต่ก้ไม่ออกมาสักที

Câu hỏi liên quan