93 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้อง2 กำหนด 19 มีนาคมเงียบกริบค่ะแม่อยากแตกมาก ปวดไปหมด🤣 ลูกก็เย็นเหลือเกิน

16มีนา ทุกวันนี้อธิบายอาการไม่ถูกท้องแข็งประจำ(ปวดหลัง ,ปวดหว่างขา,ปวดจิมิตลอด

19 มีนาค่ะ อาการมาเต็มค่ะเตือนบ่อยมากแต่ก็ยังไม่มีวี่แววว่าจะแตกเหมือนกันค่ะ

7มีนา ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ 😁 อยากให้ออกมาแล้วว ร่างกายแม่ไม่ไหวแล้ว 😂😂

บ้านนี้ก้อเหมือนกัน เเกล้งเเม่มาสองสาวันเเล้ว รอลุ้นอิก อยากเจอหน้าเเล้ว

บ้านนี้น้ำคร่ำเหลือน้อยหมอนัดไปเร่งคลอดแร้วค่ะวันที่4คลอดจริง12มีนาค่ะ

คลอดง่ายๆนะคะแม่

เหมือนกันเลยค่ะเตือนหลายครั้งแล้วแต่ไม่แตกสักที กำหนดคลอด 10 มีนาค่ะ

8มีนาค่ะมีน้ำใสๆออกมาเรื่อยๆกลางคืนท้องปั้นบ่อยขึ้นค่ะแต่ยังเงียบ

17มีนาจ้า ปวดเตือนทุกวันไม่ยอมแตกสักที555สงสัยอยากอยู่สร้างคอนโด😅🤣

รอเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด28กุมภา เจ็บเตือนบางครั้ง อยากคลอดมากๆเลย 40w

วันนี้ไปหาหมอมาแล้วคะ ปากมดลูกเปิดแค่1-2ซม. หมอนัดอีกทีวันที่4ค่ะ รอฟังวันที่4

Câu hỏi liên quan