35 Các câu trả lời

บ้านนี้รู้สึกว่าน้องดิ้นตั้งแต่16w ตอนนี้19wดิ้นเก่งมาก

เราก็ยังไม่ตอดนะคะ หมอบอก 2 อาทิตย์​เตรียม​ตัวได้เลย

ถ้ากลัวซื้อเครื่องฟังเสียงหัวใจ ลดความกังวลได้เยอะ

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน 18w แต่รู้สึกว่าดิ้นชัดๆ ตอน 20w ค่ะ

แม่บ้านนี้ 18w ท้อง3. ก็ยังไม่ตอดเลยคะ ใจเย็นๆคะแม่

16w รู้สึกลูกตอดแล้วค่ะ ท้อง3 เสียไป 2 เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ลูก​ดิ้นตอน​ 16​ สัปดาห์​ 2​ วันจ้า

เราเริ่มรู้สึกตอน 19 wk ค่ะ แม่ใจเย็นๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตอนช่วง 21 วีคค่ะ

ท้องแรก 18 Weeks ยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan