92 Các câu trả lời

19 มิย ค่ะ เพศหญิงค่ะรู้จากผลนีฟ เมื่อวานไปตรวจความสมบูรณ์น้องหนีบและคว่ำหน้าลง ดูหัวใจไม่ชัดแม่เป็นกังวลมาก ต้องรอไปตรวจใหม่เดือนหน้าจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด29มิถุนาค่ะยังไม่แน่ใจเรื่องเพศแม่บ้านนี้เลือกเจาะน้ำคร่ำเพราะอายุ36แล้วไปฟังผลพรุ่งนี้ค่ะ🥰🥰

สรุปผลน้ำคร่ำปกดีจ้าน้องเป็นผู้ชาย🥰🥰

กำหนดคลอด 5 มิ.ย.ค่ะ บ้านนี้ลุงหมอบอกว่าอาจจะได้ลูกสาว ตอนซาวด์ไม่ค่อยเห็นชัดเพราะผนังหน้าท้องคุณแม่หนาค่ะ

พี่ค่ะน้องดิ้นเก่งมั้ยค่ะของหนูไม่ค่อยดิ้นเลยค่ะหรือเป็นเพราะท้องหนูหนาก็ไม่รู้

ทีมเดียวกันเลยค่ะคลอด3 มิย.ผชเหมือนกันไปอีกนะคะ💜🥰 #แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

กำหนดคลอด6มิ.ย.65จ้าแม่ ตรวจนิฟตี้ ผลเป็นผช.จ้าา โชว์จู๋เบ้อเริ่มเลยจ้าแม่ 🤣😂

ดุแลสุขภาพด้วยนะคะแม่

27มิถุนารอผลน้ำคล่ำอยุ่จ้า ซาวน์แต่ละทีดิ้นดุ้กดิ้กๆตลอดหมอไม่บอกเลย😓😓

กำหนดคลอด 5มิถุนายน น่าจะผู้ชายค่ะเพราะซาวด์ครั้งแรกหมอบอกว่าผู้ชาย😂

บ้านนี้21มิถุนาค่ะ ลูกไม่ยอมให้ดูเพศเลยค่ะหนีบไว้เห็นแต่ก้นค่ะ

ครั้งหน้าหมอบอกนัดให้ซาวด์ใหม่ค่ะ

ตรงที่คุนหมอช่ีลูกศรไว้คืออะไรค่ะแม่ดูไม่ออกไปซาวมาสองหมอบอกผญ

เห็นชัดตั้งแต่18wเลยคะ ซาวด์กี่รอบๆก็โชว์ของตลอดเลย55555555 ได้ผู้ชาย