8 Các câu trả lời

เหมือนเห็น2ขีดค่ะ​ อีกขีดนึงจางมาก​ อีกสักอาทิตสองอาทิตลองตรวจดูใหม่จ้า​ เผื่อเข้มขึ้นค่ะเเสดงความยินดีล่วงหน้าค่ะ​ 💓

ท้องค่ะ แบบนี้เราขาด7วันก็ขึ้นแบบนี้เลย ลองตรวจอีกที11 วัน ขึ้น2ขีดเข้มขึ้นมานิดนึงแล้วไปตรวจที่ โรงพยาบาลเลยค่ะ

น่าจะท้องนะคะ แต่ของเราที่เทสยี่ห้อนี้ หลอกเราทุกเดือน สุดท้ายรอยเทส เมนมาคะ ลุ้นทุกเดือน

เหมือนเห็นขีดจางๆอีกขีดเลยค่ะยินดีด้วยนะคะของบ้านนี้แบบนั้นเลยตอนนี้ป่องเรียบร้อย​จ้า

ดูจากรูปถ่ายอาจจะเห็นไม่ค่อยชัด แต่อย่สงไรก็ขอให้สมหวังครับ

VIP Member

2ขีด​ค่ะ​ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ท้องค่ะ

2ขีดคะ

Câu hỏi liên quan