2 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องก็ไม่เอาเต้าค่ะ บำรุงตัวนี้เลยค่ะน้ำอินทผลัมของมูมินค่ะ ดื่มวันละขวด+ทำPPตอนกลางคืนค่ะ ปั้มนมบ่อยๆไม่ตกรอบค่ะ ปั้มได้40ออนซ์ต่วันค่ะเคยน้ำนมหดสี่รอบปั้มไม่ถึงออนซ์ก็ได้ตัวนี้ช่วยไว้ค่ะ เผื่อแม่อยากลองแม่บ้านนี้ส่งต่ออยู่นะคะแพ็คละ250ส่งฟรีค่ะพื้นที่ห่างไกลบวกเพิ่มตามที่ขนส่งกำหนดนะคะพอดีแม่ซื้อตุนไว้เยอะเกินค่ะ

TapFluencer

เอาเข้าเต้าเลยค่ะดูดทั้งที่ไม่มีน้ำนม และดูดบ่อยๆ ทานน้ำเยอะๆ กินน้ำขิง หัวปลี ฟักทอง กะเพรา