2 Các câu trả lời

ยี่ห้อในรูปเลยค่ะเราซื้อมาเกือบ3ปีล่ะ เย็นสบายแถมทนมากๆแต่ก็มีน้ำรั่วซึมบ้างเพราะฝุ่นเยอะ ต้องมั่นล้างบ่อยๆอย่าให้ตัน แต่แนะนำให้ใช้ในห้องเล็กๆนะคะจะเย็นถ้าห้องใหญ่จะเย็นไม่ทั่วถึง ส่วนตัวคิดว่าดีกว่าพัดลมไอเย็นเพราะไม่ต้องมาคอยเติมน้ำหรือน้ำแข็ง พัดลมไอเย็นใช้ไปนานๆระวังลูกเป็นปวดบวมค่ะ แอร์เคลื่อนที่เราว่าดีที่สุดซื้อมาจากลาซาด้าตอนนั้นแต่3พันนิดๆตอนนี้5-6พันแล้ว

Super Mum

จะแนะนำเป็นพัดลมไอเย็นดีกว่าค่ะ เพราะถ้าแอร์เคลื่อนที่ต้องเปิดหน้าต่าง หรือประตูเอาท่อออก

Câu hỏi liên quan