25 Các câu trả lời

บ้านนี้คลอดเรียบร้อยค่ะแม่ กำหนดคลอด 9 พ.ย วันจริงคลอด 27 ต.ค เราได้ 37+5 สัปดาห์ น้องไม่รอเลยค่ะ อยากออกอย่างเดียวเลย 🤣🤣

ขอบคุณมากค้าบบ❤️❤️

กำหนดคลอด 27 หมอนัดผ่า 23 อิแม่จะขิตแล้ว คันขาหนีบเกาจนเป็นแผลแสบมากกกก อยากคลอดเต็มทีแล้วค่ะ แต่น้องยังไมอยากออก

เป็นเหมือนกันค่ะเเม่ เดินก็จะไม่ไหวเเล้วค่ะ

อยากถามค่ะเวลาท้องปั้นแข็งปวดท้องน้อยปวดเอวเหมือนเราไหมนี้ปวดมากเวลาปั้นแข็ง

แม่บ้านนี้แตกตอน38+3ค่ะกำหนดคลอด14พ.ยคลอดจริงวันที่2พ.ย ท้อง3คลอดเอง+ทำหมันจ้า

เงียบเหมือนกันค่ะ 37+3 ปากมดลูดเปิด 2 เซนมา 4 วันแล้ว แต่ไม่เจ็บท้องเลย😅

ยังค่ะ ยังไม่ปวดท้องด้วย😅

แม่บ้านนี้40+1Wแล้วยังไม่มีวี่แววอะไรเลยค่าา

เหมือนกันเลยคะ

37+5 เงียบกริบเลยค่ะ อยากเห็นน่าลูกจะแย่แล้วค่ะ

39+2ค่ะ เหมือนอยากจะออกแล้วแต่ก็ไม่ยอมออกค่ะ🥹

บ้านนี้ท้อง3แล้วค่ะ 38+1ตอนนี้ยังเงียบอยุ่เลย

บ้านนี้ 37+5 เงียบมากค่ะ รุ่นทุกวัน 😁😁