40 Các câu trả lời

4 พฤศจิกาค่ะ ซาวด์ตอน 14 วีค ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ลุ้นมากเลยค่ะ อยากได้ลูกสาว

21พฤศจิกายนค่า หมอนัดไปซาวด์ต้นเดือนหน้า รอลุ้นจะมีจู๋หรือจิมิค่ะ☺️☺️

พ.ย.เหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้ผลเลย น่าจะสิ้นเดือนพ.ค.นี้รู้ผล ลุ้นๆค่ะแม่ๆ

บ้านนี้กำหนดคลอด15 พฤศจิกายน จ้า ยังไม่รู้เพศเลยหมอนัดซาวด์เดือนหน้าค่ะ

กำหนดคลองวันเดียวกันเลยค่ะแม่แต่บ้านนี้ไปหาคุณลุงหมอพรุ่งนี้ค่ะ

11 พฤจิกาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยตอนนี้15+2wค่ะ หมอยังไม่ได้นัดซาวดูเพศเลยค่ะ

เห็นเหมือนกันเลย14 สัปดาห์5วัน หมอบอกจู๋น้อยๆ ขยันโชว์มาก ไม่หุบขาเลย

พฤจิกายนเหมือนกันค่ะเเม่ เเต่ยังไม่ได้ดูเพศเลยแอบลุ้นเหมือนกันค่ะ

รอลุ้นค่ะ วันที่31ก็ได้รู้ว่าจะเป้นจู้หรือจิมิค่ะ ทีมพฤศจิกายน

#ทีมพ.ย ค่ะ กำหนด 14 พ.ย หมอดนัด วันที่29 ครบ15w5d พ่อเค้ารอลุ้นปิกาจู้😁

บ้านนี้รอลุ้นอยู่ค่ะ15w+3 หมอนัดพรุ่งนี้หวังว่าจะเห็นเพศน่ะ