20 Các câu trả lời

6วีคก็จะเจอประมาณนั้นค่ะแม่ เราเจอน้องตอน 8 วีค (คนที่2 ตอน4 วีคไม่เจออะไรเลยแต่ตอนตรวจขึ้น2ขีดตรวจเลือดยืนยันผลก็ท้องจริง 6วีคเจอถุง 8วีคเห็นน้องเลยค่ะ)

บ้านนี้ฝากท้องตั้งแต่6วีค ซาวด์ไปเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ มาซาวด์เจอตัวน้องตอน3เดือน🤣🤣แรกๆกลัวท้องลมมาก

เจอตอน10วีคเลยย ส่วนตัวท้อง2แล้วนน.เพิ่มขึ้น ทำให้หน้าท้องหนา เลยเจอน้องช้า แม่ไม่ต้องกังวลนร้าา

เราเจอตัวน้องตอน10วีค4วันค่ะ ซาวด์ครั้งเเรก8วีคเจอเเต่ถุงตั้งครรภ์

เราเจอตอน 6+6 ค่ะ เจอตัวน้องพร้อมเสียงหัวใจเลยค่ะ🥰

เราซาวด์ตอน9สัปดาห์ค่ะเพราะพึงรู้ว่าท้อง😸

เราเจอถุงตั้งครรภ์4w แต่เจอตัวน้องประมาณ8-9 วีคค่ะ

เราเจอตัวน้องกับได้ยินเสียงหัวใจตอน7wค่ะ

เจอตอน 6+6 วีคค่ะ พร้อมเสียงหัวใจ🥰

บ้านนี้ 7 วีค 6 วันยังไม่เจอเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan