45 Các câu trả lời

ทยอยซื้อได้ตั้งแต่รู้เพศเลยแล้วแต่แม่สะดวก อย่างเราก็เริ่มๆวางแผนซื้อละจะได้ซักได้เตรียมให้น้องก่อนที่ท้องจะใหญ่กว่านี้แล้วทำไรลำบาก ซื้อพวกผ้าอ้อมเสื้อถุงเท้าถุงมือหมวก ขวดนมขวดน้ำ น้ำยาต่างๆ ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดพวกที่จำเป็นๆก่อน อย่างอื่นพวกชุดสวยงามของเล่นต่างๆคือคนอื่นจองซื้อรับขวัญหลานให้แล้วสบายหน่อย

จ้าแม่

ทยอยชื้อ ตอน5เดือนค่ะ ตอนนี้6ตอนกว่า จะครบหมดแล้ว ของเยอะมาด เสื้อผ้าลูกรู้เพศแล้วFทุกวัน555 เหลือซักใกล้ๆคลอด ตอนที่8-9จะได้ำม่ได้ยุ่งยากค่ะ นอนชิวๆรอคลอด ไม่ต้องวุ่นวายกะของว่าขาดอะไรบ้าง

555จ้าาา

เริ่มทยอยซื้อตอน 28 วีคค่ะ ตอนนี้ 33 เกือบครบหมดแล้วเหลือแต่ของชิ้นใหญ่ๆ แนะนำแม่ให้รีบทยอยซื้อไว้ก็ดีเหมือนกันนะคะ จะได้รีบซักและทำความสะอาด เรามาซักผ้าช่วงท้องแก่เหนื่อยมากๆเลยค่ะ

VIP Member

เราซื้อตอน8เดือนค่ะ เพิ่งสะดวกด้วย เราว่าทางที่ดีซื้อก่อนคลอดดีกว่าค่ะจะได้ไม่ฉุกละหุก สั่งทางออนไลน์ก็ได้ค่ะ ในเฟสบุ๊คร้านแม่และเด็กเป็นเซ็ตถูกๆเยอะแยะค่ะ

ว่าจะสั่งออนไลน์ค่ะ ไม่อยากออกไปไหนเลยช่วงนี้

23วีค+ค่ะ เริ่มซื้อแล้วค่ะ สั่งออนไลน์เอากำลังทยอยมาเรื่อยๆที่บ้านบ่นหูชาเหมือนกันค่ะ แต่ก็ซื้อค่ะเพราะไม่มีคนช่วยแน่นอนตอนใกล้คลอดซื้อลำบากค่ะ

เพจนี้ค่ะและในช้อปปี้ลาซาด้า

รอน้องคลอดคุณแม่จะเอาของที่ไหนให้ลูกใช้อ่ะคะ แล้วจะมีเวลาไปซื้อหรอคะ บ้านนี้ทะยอยซื้อตั้งแต่ 6 เดืิอนแล้วค่ะ

VIP Member

จะหกเดือนแล้วยังไม่ได้ซื้อเลยเหมือนกันค่ะ โดนสกัดดาวรุ่งทุกทิศทาง อนุญาตให้ซื้อช่วง 8 เดือนเท่านั้น

รู้เพศน้องก็ซื้อได้จ้า บ้านนี้พี่ส่งต่อ ได้ซื้อแต่ที่นอน น้ำยานู่นนี่นั่น ประหยัดไปได้เยอะเลย😂😂

บ้านนี้ซื้อตอนคลอดค่ะ แม่จัดการซื้อเตรียมทุกอย่างค่ะกลับมาบ้านมีทุกอย่างพร้อมใช้ค่ะ

บ้านนี้กำลังทยอยซื้อค้ะ 8เดือนแล้วตอนนี้ยังทำงานรอดอยู่นานกว่านี้กลัวจะซักไม่รอด

Câu hỏi liên quan