26 Các câu trả lời

35+4 คลอดเมื่อเช้าค่ะ ถุงน้ำคล่ำเเตก ปาก มดลูกเปิด คลอดก่อนกำหนดจ้า

ขอให้เเข็ง​เเรง​สมบูรณ์​นะ​คะ​ทั้งเเม่ละลูก

บ้านนี้ก็แข็งคะ แต่นานๆจะแข็งที เวลาเดินเริ่มเสียวจิมิแล้วคะ 35w

เราก็เป็นไปหาหมอแต่หมอบอกว่าแค่เจ็บเตือนไม่มีอะไรกลับบ้านได้.

เเต่ละคนมีความเสี่ยง​ไม่เหมื​อนกันค่ะเเม่บ้านนี้เป็นเบาหวาน​ขณะ​ตั้งครรภ์​ด้วยค่ะเลยมีความ​เสี่ยง​สูงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ท้องแข็งบ่อยค่ะ แต่น้องดิ้นปกติดลยแอบกังวลอยู่😂

หมอบอกปกติค่ะ😂

บ้านนี้แข็งบ่อยมาก แต่ไม่ปวด แต่ก้อยังเป็นกังวลอยุ่ค่ะ

ถ้า1ชั่วโมง​ท้องปั้น​3-4-5ติดต่อ​กันน่าจะไปหาคุณ​หมอ​เลยค่ะ

บ้านนี้แข็งบ่อยมากแต่ไม่ปวด ก็แอบกังวลนิดๆ 36+3w

ของหนู34+5ปวดรอบสะดือมากค่ะปวดจนจะเดินไม่ไหว

ปวดนิดหน่อยก็ไปพบคุณหมอ​ดี​สุด​ค่ะจะได้สบายใจค่ะ

ปั้นบ่อยเหมือนกันค่ะ 37+3 แล้ว นัดผ่า 12 นี้นะ

ขอบคุณมากค่ะ เช่นกันนะคะ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะแต่ยังไม่ไปหาหมอเลย

เเม่บ้านนี้มีความเสี่ยง​สูง​ค่ะเพราะ​เป็น​เบาหวาน​ขณะ​ตั้งครรภ์​ค่ะ​เลยต้องไปโรงพยาบาล​บ่อยๆ​

VIP Member

ดูแลตัวเองนะคะแม่ ใกล้คลอดแล้ว

Câu hỏi liên quan