14 Các câu trả lời

🙋🏻‍♀️สาวน้อย กำหนดคลอด เดือนธันวา ค่ะ รู้สึกแน่นเหมือนกัน ยิ่งตอนกลางคืน หายใจไม่ค่อยสะดวกเลยค่ะ ลูกก็ดิ้นแรง ดิ้นทั้งวันทั้งคืน แล้วเรื่องเข้าห้องน้ำอีก กว่าจะได้นอน วุ่นวายมากเลยค่ะ 😂😂

เหมือนกันเลยค่ะแม่ กว่าจะนอนได้เข้าห้องน้ำไม่รู้กี่รอบค่ะ5555😆😊

บ้านนี้ลูกสาว กำหนดคลอด25ธันวา ตอนนี้เหนื่อยง่ายมาก หายใจไม่สะดวก ปวดหลัง นอนไม่ค่อยหลับ เจ็บเชิงกรานตอนนอน ตะคริว มีอะไรอีก มาลงที่แม่คนนี้เลยค่ะ 🤪🤪🤪

ใช่จ้ะ

บ้านนี้3ธันวาค่ะ ปวดหลังไปหมดเลยค่ะลามมาจนถึงสะโพกเริ่มมีอาการเจ็บจิมิหน่วงๆท้องแล้ว ลูกดิ้นทีสะเทือนทั่วท้องเลยค่ะโกงตัวเก่งมาก

บ้านนี้23ธันวาค่ะ มีอาการปวดหลังท้องแข็งเปนพักๆเพราะน้องโก่งตัว นอนหายใจไม่ค่อยออก ไปหาหมอบอกบอกมีอาการเจ็บท้องเตือนด้วยค่ะ

1 ธค ค่ะ เริ่มเดินได้ช้าลง เพราะท้องใหญ่ขึ้น ลูกดิ้นชัดเจนมากค่ะ นอกนั้นยังปกติไม่อึดอัด นอนหลับสบายดีค่ะ

VIP Member

31ธ.ค.ลูกสาวค่ะ นอนดึกเพราะต้องทำงาน ปวดหลังสะโพกเอว รอบๆชายโคลง ท้องแรกค่ะ

พอซาวด์แล้วจะสนุกในการเลือกซื้อของมากค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด24ธันวาคมจ้า ลูกชาย มีอาการปวดหลัง ปวดท้องน้อย หายใจลำบาก

คุณเเม่ก็เหมือนกันนะค่ะ

บ้านนี้10มกราค่ะ รู้สึกแน่นๆท้องกับเจ็บจิมิหน่วงๆท้องน้อยด้วยค่ะ

กำหนด 11 ธค ค่ะ เหมือนจะมีอาการจะเจ็บเตือน

VIP Member

ดึกๆ นอนไม่ได้เลยค่ะ ใจเต้นแรงมาก