15 Các câu trả lời

ท้องค่ะแม่ ตอนที่เค้าตรวจครั้งแรกก็ขึ้นแบบนี้ เลยไปซื้อแบบปากกามาตรวจอีกครั้งขึ้น 2 ขีดชัดเลยค่ะ

ท้องค่ะ จะให้ชัวร์ตรวจหลายๆยี่ห้อค่ะ ถ้าขึ้นบวก สองขีดจะจางมากน้อยถ้าขึ้นสองขีดคือท้อง

น่าจะท้องอยู่นะคะ ของเราครั้งแรกก็ขึ้นแบบนี้ค่ะ อีก3วันมาตรวจอีกทีเข้มมากเลยค่ะ

จางแต่ไหนก็ท้องค่ะ ฉี่แรกตอนเช้า ตรงจหลายๆยี่ห้อพร้อมกันค่ะ

บางทีก็เทสหลอกค่ะ ลองตรวจหลายๆยี่ห้อแล้วเทียบกันดูค่ะ

ตรวจไปเลยค่ะ 3-4 อัน ต่างยี่ห้อ ถ้าท้องสักพักก็เข้มค่ะ

ท้องจ้า ของเราก็จางเหมือนกัน ตอนนี้17 สัปดาห์ แล้วว

ยี่ห้อเดี่ยวกันเลยค่ะพอเปลี่ยนยี่ห้อขึ้นขีดเดี่ยว

ประจำเดือนขาดด้วยมั้ยคะ ถ้าตรวจแล้ว ไม่ชัวร์ไปรพแจ้งขอตรวจฮอร์โฮนการตั้งครรภ์ ผลชัวร์ 100% ค่ะว่าท้องหรือไม่ท้อง ตรวจที่ตรวจเองต้องซื้อต่างยี่ห้อมาตรวจด้วยค่ะ

บ้านนี้ยังซาวไม่เจอถุงตั้งครรภ์เลยค่ะ 4+1 วีค

อีก 4-5 วันตรวจอีกทีจะเข้มขึ้นเรื่อยๆค่ะ

Câu hỏi liên quan